Biến tần ATV340U22N4E - 2,2kW - 400V - 3 pha - 400V - Ethernet
- 47.5%
  • Mã SP: ATV340U22N4E
  • Price list: 31.086.000 đ
  • Giá bán: 14.836.500 đ
  • Thương hiệu: Schneider
  • Nước sản xuất: Indonesia
  • Tình trạng: Có sẵn
Số lượng Đặt mua
* Quý khách đặt hàng hoặc liên hệ với nhân viên tư vấn để được mức chiết khấu tốt nhất.
Biến tần ATV340U07N4 - 0,75kW - 400V - 3 pha - 400V - Mô đun
ATV340U07N4
Price List: 26.724.500 VNĐ
Giá bán: 12.754.875 VNĐ
Đặt hàng
- 47.5%
Biến tần ATV340U15N4 - 1,5kW - 400V - 3 pha - 400V - Mô đun
ATV340U15N4
Price List: 26.944.500 VNĐ
Giá bán: 12.859.875 VNĐ
Đặt hàng
- 47.5%
Biến tần ATV340U22N4 - 2,2kW - 400V - 3 pha - 400V - Mô đun
ATV340U22N4
- 47.5%