Khởi động từ contactor LC1D25CD 25A 1C/O Coil 36VDC
- 40%
  • Mã SP: LC1D25CD
  • Price list: 1.716.000 đ
  • Giá bán: 936.000 đ
  • Thương hiệu: Schneider
  • Nước sản xuất: Schneider
  • Tình trạng: Có sẵn
Số lượng Đặt mua
* Quý khách đặt hàng hoặc liên hệ với nhân viên tư vấn để được mức chiết khấu tốt nhất.
Khoi dong tu LC1D 4P AC3 40A